*{__9_7_Sieuquay__}*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum của 9/7 THCS Vĩnh BÌnh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
loptruong
Ma mới
Ma mới

Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptySat Jun 16, 2012 9:47 pm

Lớp trưởng ak không mình hk xứng đề làm lớp trưởng các bạn nữa. Mình đã bỏ tập thể để ra đi vì mục đích cá nhân. Đúng! sống mà, ai hk có những dục vọng và ham muốn cá nhân đúng hk, mình hk biện minh cho sự sai lầm của mình ma đo là sự thật. Sau một năm lớp 10 đầy buồn vui và kỉ niệm ở MT mình nhận ra rằng hk ở đâu bằng quê hương các bạn ak. Giờ chúng ta sắp là hs 11 hết òi, chia tay 9/7 gần 2 năm rùi đóa. Nhưng mọi người xin hãy nhớ rằng tất cả chúng ta từng là hs 9/7 đóa, mặc dù có lẽ mình hk xứng đáng nói điều này đúng hk. Mong các bạn hãy hiểu điều đó. hãy trở về với forum đi. hãy dành một chút thời gian cho forum. hãy cho mọi người biết mình la thanh viên 9/7. mọi buồn vui hãy bỏ wa va trở về như ngày xưa đi. Mình hk mong muon gi nhìu chi cần các ban reply bai viết này của mình là đc òi.
p/s forum chúng ta vẫn còn chứng tỏ tình cảm của mọi mem 9/7 vẫn còn. hãy cùng nhau thắp lên mầm sống của forum các bạn nhé.
thành viên tội lỗi của 9/7
Đinh Thanh Huy.

Được sửa bởi loptruong ngày Sun Jun 17, 2012 10:52 am; sửa lần 4.
sweetviolet_love
Quậy vô đối
Quậy vô đối
sweetviolet_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptySat Jun 16, 2012 10:01 pm

khùng quá, cái gì mà thành viên tội lỗi
lúc trc cũng có ai mún bỏ 4r đâu, tại ai cũng làm lơ zí nó ms thành ra lùm xùm
nếu tc gắn kết r thì dù có 4r hay hk vẫn còn nhìu cách khác để liên lạc, để gắn bó mà
welcom con trở về Việt Na
m =))
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptySun Jun 17, 2012 8:12 am

loptruong đã viết:
Lớp trưởng ak không mình hk xứng đề làm lớp trưởng các bạn nữa. Mình đã bỏ tập thể để ra đi vì mục đích cá nhân. Đúng! sống mà, ai hk có nững dục vo0ng5 và ham muốn cá nhân đúng hk, mình hk biện minh cho sự sai lầm của mình ma đo là sự thật. Sau một năm lớp 10 đầy buồn vui và kỉ niệm ở MT mình nhận ra rằng hk ở đâu bằng quê hương các bạn ak. Giờ chúng ta sắp là hs 11 hết òi, chia tay 9/7 gần 2 năm rùi đóa. Nhưng mọi người xin hãy nhớ rằng tất cả chúng ta từng là hs 9/7 đóa, mặc dù có lẽ mình hk xứng đáng nói điều này đúng hk. Mong các bạn hãy hiểu điều đó. hãy trở về với forum đi. hãy dành một chút thời gian cho forum. hãy cho mọi người biết mình la thanh viên 9/7. mọi buồn vui hãy bỏ wa va trở về như ngày xưa đi. Mình hk mong muon gi nhìu chi cần các ban reply bai viết này của mình là đc òi.
p/s forum chúng ta vẫn còn chứng tỏ tình cảm của mọi mem 9/6 vẫn còn. hãy cùng nhau thắp lên mầm sống của forum các bạn nhé.
thành viên tội lỗi của 9/7
Đinh Thanh Huy.
sai chính tả tùm lum. hình như có ng sắp zìa quê học phải hk ta
https://97sieuquay.forumvi.com
sweetviolet_love
Quậy vô đối
Quậy vô đối
sweetviolet_love

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptyMon Jun 18, 2012 8:10 am

Trích dẫn :
sai chính tả tùm lum. hình như có ng sắp zìa quê học phải hk ta
==" bắt bẻ ae qài m
loptruong
Ma mới
Ma mới

Bài gửiTiêu đề: Nhớ commment!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptyMon Jun 18, 2012 8:53 am

Mình mong ai xem xong bài thì commment dùm nghen
Candy97
Quậy vô đối
Quậy vô đối
Candy97

Bài gửiTiêu đề: hazz...lm thay ge hk @@   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptyMon Jun 18, 2012 4:26 pm

loptruong đã viết:
Mình mong ai xem xong bài thì commment dùm nghen
loppho_kiluat
Siêu quậy
Siêu quậy
loppho_kiluat

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! EmptySat Jun 23, 2012 8:43 am

moi nguoi oi hay ghe tham 4rum cua minh di bo no lau qua roi do .
chung ta la nhung thanh vien cua 97 ma , hay gianh it phut ghe tham no ,
hoc xong 1 nam lop 10 moi thay quy thoi gian con hoc cung voi 97 sieu quay. 1 ki uc dep
Smile Smile Smile Smile Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!   Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!! Empty

Ra đi và sự tiếc nuối muôn màng!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em muốn ngủ với anh - 8 -
» Em muốn ngủ với anh - 9 -
» Em muốn ngủ với anh - 10 - The End
» Tui chi muon lam con nit co
» "Em muốn ngủ vói anh" - 2 -